^^^^^^^^^^^^^
Chào mừng bạn đến với forum của lớp CNTT - K9C
Hãy đăng nhập để cùng chúng tôi trò chuyện
Nếu chưa có tài khoản, hãy đăng ký.
Thank

Join the forum, it's quick and easy

^^^^^^^^^^^^^
Chào mừng bạn đến với forum của lớp CNTT - K9C
Hãy đăng nhập để cùng chúng tôi trò chuyện
Nếu chưa có tài khoản, hãy đăng ký.
Thank
^^^^^^^^^^^^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
^^^^^^^^^^^^^

Wellcome to CNTT - K9C

You are not connected. Please login or register

Những ngày vui vẻ... đã hết rùi T_T?

admin
o0kute0o
boylanhlung.92
trieunga
kimhop.asked
quanghuy.knight
10 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 3 trang]

quanghuy.knight

quanghuy.knight
Thành viên vàng
Thành viên vàng

First topic message reminder :

Thời gian vừa qua thật là quá vui anh em nhỉ?

Tớ lại thấy nhớ mấy hum làm trại vừa rùi, trời nắng chang chang mà anh em ta người thì cứ ngồi đục đẽo,ngừoi thì dựng mái,ngừoi chặt tre nứa.., tên nào tên nấy mồ hôi cứ chảy ròng ròng ra,mặt thì xám ngoét lại,tớ thì sức yếu Tú mồm lông cho tớ với Linh làm cái chân "người vận chuyển",nhưng cũng mệt phết đấy,vác bó nứa to bự phóng đi phóng về ko biết bao nhiêu lượt,lại cứ 1 tý là lại phóng đi mua lặt vặt giữa trời nắng(có lúc tớ bị say nắng ^^!).
Những ngày vui vẻ... đã hết rùi  T_T? - Page 2 13056200051430515574_574_0
Hum anh em mình làm trại đến gần 10h tối,mà chỉ có mỗi cái bánh mì, thằng nào thằng nấy bụng đều sôi ùng ục,nhưng vẫn vừa làm vừa chém gió,vừa đưa ra sáng kiến,hi thật là vui vãi.Anh Tú thì toàn đưa ra những ý tửong ảo lòi,nghe thì hay mà ko thể thực hiện,còn bạn Tiến tuy hơi bảo thủ nhưng phải côg nhận sự nhiệt huyết của hắn,ko có hắn có lẽ khó mà xong cái trại,hìhì ^^!và cả Giao Hợp nữa,t cũng thật nể phục cậu khi cậu ngồi hì hục với cái cồng trại từ sáng đến trưa,nắng chang chang mà ko hề nghỉ tay ^^!
Làm trại tuy vất vả thật,thở ko ra hơi nhưng anh em mình vẫn cứ vui vẻ,nhiệt tình,càng làm càng hăng.Mấy hum vừa rùi anh em mình phơi nắng nhiều,đêm thì thức rõ khuya ,ăn cũng chẳng có gì,chỉ toàn bia với tưong ớt,ai cũng nhìn phờ phặc hẳn ra hẳn ra,hihi.lại đc đêm chung kết c1 hum nọ nữa chứ, anh em tụ tập hết ở phòng Tú,xem trận bóng vui thật,nhìn Mu thua mà mặt Chung,Duyệt... cứ đơ ra( ngày thường 2 bố này chém gió khiếp)ko biết khi nào mới có dịp xem đb đông đủ vậy nữa?
Tớ cũng muốn cảm ơn các bạn nữ lớp mình nữa(cả bạn Hương-n.y Hải cẩu nữa),các bạn thật đảm đang, không có các bạn thì lớp mình làm sao mà bán hàng hút khách được như vậy,không thì làm sao tớ đc nếm món phở cuốn tuyệt vời đó,hý hý.
Những ngày vui vẻ... đã hết rùi  T_T? - Page 2 1306691745571987199_574_574

Rồi cả chiều qua đi hát karaoke nữa chứ,lần đầu tiên tớ hát máu như vậy, gào như 1 thằng viêm phổi, lên nhảy múa ầm mĩ loạn cả ra^^! chỉ hơi bùn là đếch có ng iu dẫn theo để đỡ kém cạnh bọn Linh,Hợp T_T

Đã lâu lắm rồi tớ không có những ngày vui như vậy, hi tớ mong anh em k9c chúng ta sẽ mãi luôn luôn là anh em tốt của nhau và sẽ còn nhiều buổi vui hơn thế^^!

Những ngày vui vẻ... đã hết rùi  T_T? - Page 2 130678052991119490_574_574

Được sửa bởi quanghuy.knight ngày Tue May 31, 2011 2:31 am; sửa lần 1.

https://cnttk9c.forumvi.com/t93-topic

quanghuy.knight

quanghuy.knight
Thành viên vàng
Thành viên vàng

kimhop.asked đã viết:các chú chỉ dc thế là giỏi!!
mà huy này khoe vs tớ là to lém rùi mà hehe vẫn mún to hơn ah?? Twisted Evil Twisted Evil

tớ còn phải phấn đấu nhiều để bằng thằng Linh, hắn suốt ngày đi khoe của hắn lol!

ot_kk

ot_kk
Thành viên vàng
Thành viên vàng

đùa à.đi bus lên đó đi bộ đi chơi à.cứ bình tĩnh đã.lúc đó điểm danh sau.thằng nào to mồm mà lúc đo ko có mặt thì khác đc việc.hehe

kimhop.asked

kimhop.asked
Thành viên vàng
Thành viên vàng

thui anh em đi bus đi cho vui!
chứ đi xe đạp thì mỏi lém vs lại khó kiếm xe ghê ý!! Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

o0kute0o

o0kute0o
Thành viên bạc
Thành viên bạc

Cứ thi xong rồi tính tiếp.ai mún sử dụng phương tiện j cũng đc.ví dụ như huy vs admin xung phong đi xe đạp rồi.anh em thì tùy sở trường.

quanghuy.knight

quanghuy.knight
Thành viên vàng
Thành viên vàng

@ADMIN:

anh em mình đi xe đạp cho chim nó nở nhể? lol!

admin

admin
Admin
Admin

quanghuy.knight đã viết:@ADMIN:

anh em mình đi xe đạp cho chim nó nở nhể? lol!
Thôi, Admin không cần nó nở ra đâu. Mới chỉ dùng cho 1 việc duy nhất thì cần quái gì??? =))

https://cnttk9c.forumvi.com

o0kute0o

o0kute0o
Thành viên bạc
Thành viên bạc

Vào chat box đi anh em

lady cừu

lady cừu
Thành viên đồng
Thành viên đồng

quanghuy.knight đã viết:Thời gian vừa qua thật là quá vui anh em nhỉ?

Tớ lại thấy nhớ mấy hum làm trại vừa rùi, trời nắng chang chang mà anh em ta người thì cứ ngồi đục đẽo,ngừoi thì dựng mái,ngừoi chặt tre nứa.., tên nào tên nấy mồ hôi cứ chảy ròng ròng ra,mặt thì xám ngoét lại,tớ thì sức yếu Tú mồm lông cho tớ với Linh làm cái chân "người vận chuyển",nhưng cũng mệt phết đấy,vác bó nứa to bự phóng đi phóng về ko biết bao nhiêu lượt,lại cứ 1 tý là lại phóng đi mua lặt vặt giữa trời nắng(có lúc tớ bị say nắng ^^!).
Những ngày vui vẻ... đã hết rùi  T_T? - Page 2 13056200051430515574_574_0
Hum anh em mình làm trại đến gần 10h tối,mà chỉ có mỗi cái bánh mì, thằng nào thằng nấy bụng đều sôi ùng ục,nhưng vẫn vừa làm vừa chém gió,vừa đưa ra sáng kiến,hi thật là vui vãi.Anh Tú thì toàn đưa ra những ý tửong ảo lòi,nghe thì hay mà ko thể thực hiện,còn bạn Tiến tuy hơi bảo thủ nhưng phải côg nhận sự nhiệt huyết của hắn,ko có hắn có lẽ khó mà xong cái trại,hìhì ^^!và cả Giao Hợp nữa,t cũng thật nể phục cậu khi cậu ngồi hì hục với cái cồng trại từ sáng đến trưa,nắng chang chang mà ko hề nghỉ tay ^^!
Làm trại tuy vất vả thật,thở ko ra hơi nhưng anh em mình vẫn cứ vui vẻ,nhiệt tình,càng làm càng hăng.Mấy hum vừa rùi anh em mình phơi nắng nhiều,đêm thì thức rõ khuya ,ăn cũng chẳng có gì,chỉ toàn bia với tưong ớt,ai cũng nhìn phờ phặc hẳn ra hẳn ra,hihi.lại đc đêm chung kết c1 hum nọ nữa chứ, anh em tụ tập hết ở phòng Tú,xem trận bóng vui thật,nhìn Mu thua mà mặt Chung,Duyệt... cứ đơ ra( ngày thường 2 bố này chém gió khiếp)ko biết khi nào mới có dịp xem đb đông đủ vậy nữa?
Tớ cũng muốn cảm ơn các bạn nữ lớp mình nữa(cả bạn Hương-n.y Hải cẩu nữa),các bạn thật đảm đang, không có các bạn thì lớp mình làm sao mà bán hàng hút khách được như vậy,không thì làm sao tớ đc nếm món phở cuốn tuyệt vời đó,hý hý.
Những ngày vui vẻ... đã hết rùi  T_T? - Page 2 1306691745571987199_574_574

Rồi cả chiều qua đi hát karaoke nữa chứ,lần đầu tiên tớ hát máu như vậy, gào như 1 thằng viêm phổi, lên nhảy múa ầm mĩ loạn cả ra^^! chỉ hơi bùn là đếch có ng iu dẫn theo để đỡ kém cạnh bọn Linh,Hợp T_T

Đã lâu lắm rồi tớ không có những ngày vui như vậy, hi tớ mong anh em k9c chúng ta sẽ mãi luôn luôn là anh em tốt của nhau và sẽ còn nhiều buổi vui hơn thế^^!

Những ngày vui vẻ... đã hết rùi  T_T? - Page 2 130678052991119490_574_574
=)), nhìn mặt bạn Chung tội lỗi têk niz?

o0kute0o

o0kute0o
Thành viên bạc
Thành viên bạc

thằng Chung xếp vào loại xã hội k thương gia đình ruồng bỏ rùi.soi nó làm j hả em

lady cừu

lady cừu
Thành viên đồng
Thành viên đồng

o0kute0o đã viết:thằng Chung xếp vào loại xã hội k thương gia đình ruồng bỏ rùi.soi nó làm j hả em
tại e thấy b ý nổi nhất, vs 2 màu tương phản là đen và vang ý mà Laughing

o0kute0o

o0kute0o
Thành viên bạc
Thành viên bạc

Công nhận nhìn nó giống cục shit trôi sông hehe

lady cừu

lady cừu
Thành viên đồng
Thành viên đồng

o0kute0o đã viết:Công nhận nhìn nó giống cục shit trôi sông hehe
eo, ai lại nói thẳng ra như thế, phải tế nhị chứ a, k nhìn thấy mặt bạn ý tội lỗi têk kia ak hi~hi~

o0kute0o

o0kute0o
Thành viên bạc
Thành viên bạc

^^ thui chém nó ít thui k thì hum nào ăn xôi ở nhà nó.nó lại cho mình ít xôi thì lại đói.khà khà

lady cừu

lady cừu
Thành viên đồng
Thành viên đồng

o0kute0o đã viết:^^ thui chém nó ít thui k thì hum nào ăn xôi ở nhà nó.nó lại cho mình ít xôi thì lại đói.khà khà
eo ui, chả nhẽ n lại xấu ng xấu cả nết hả a :-s

o0kute0o

o0kute0o
Thành viên bạc
Thành viên bạc

Thằng đấy xấu đủ đường mà Razz

lady cừu

lady cừu
Thành viên đồng
Thành viên đồng

o0kute0o đã viết:Thằng đấy xấu đủ đường mà Razz
a oy, nói nhỏ thui

linhtoong

linhtoong
Thành viên vàng
Thành viên vàng

mẹ,khổ thân thằng chung, ăn ở thất đức nó thế đó chung ơi Razz

quanghuy.knight

quanghuy.knight
Thành viên vàng
Thành viên vàng

ĐÓ đó, cùng là Fan MU với nhau đó, hý hý lol!

44Những ngày vui vẻ... đã hết rùi  T_T? - Page 2 Empty CLGT Tue May 31, 2011 11:32 pm

MU[FC]

MU[FC]
Thành viên đồng
Thành viên đồng

thằng ranh mày học ở đâu cái thói nói xấu bạn như nói xấu bố thế hải,mày về mà dúc váy vợ mày đi nhá, Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

Được sửa bởi MU[FC] ngày Wed Jun 01, 2011 6:25 am; sửa lần 1.

ot_kk

ot_kk
Thành viên vàng
Thành viên vàng

t nghĩ chúng nó nói đúng đấy chung ạ.thô nhưng mà thật.thông cảm ae nhá Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes

quanghuy.knight

quanghuy.knight
Thành viên vàng
Thành viên vàng

Nhìn bạn Đức trong ảnh rất giống trong quảng cáo nước súc miệng Listerrin lol!
hý hý

kimhop.asked

kimhop.asked
Thành viên vàng
Thành viên vàng

quanghuy.knight đã viết:Nhìn bạn Đức trong ảnh rất giống trong quảng cáo nước súc miệng Listerrin lol!
hý hý
hý hý chắc mồm thằng cha này lắm sâu lắm đây bom bom

linhtoong

linhtoong
Thành viên vàng
Thành viên vàng

mồm toàn bựa,rau thịt dính vào chả phải súc miệng thì sao. drunken

kimhop.asked

kimhop.asked
Thành viên vàng
Thành viên vàng

linhtoong đã viết:mồm toàn bựa,rau thịt dính vào chả phải súc miệng thì sao. drunken
chuẩn men!! Đức xem thế nào chứ!!

admin

admin
Admin
Admin

Mẹ khỉ, cái thằng Linh. Đúng cái lúc mình hò thì nó chụp. Ảo lòi ra, tý mình lôi xuống pts tý. Hý hý

https://cnttk9c.forumvi.com

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next