^^^^^^^^^^^^^
Chào mừng bạn đến với forum của lớp CNTT - K9C
Hãy đăng nhập để cùng chúng tôi trò chuyện
Nếu chưa có tài khoản, hãy đăng ký.
Thank

Join the forum, it's quick and easy

^^^^^^^^^^^^^
Chào mừng bạn đến với forum của lớp CNTT - K9C
Hãy đăng nhập để cùng chúng tôi trò chuyện
Nếu chưa có tài khoản, hãy đăng ký.
Thank
^^^^^^^^^^^^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
^^^^^^^^^^^^^

Wellcome to CNTT - K9C

You are not connected. Please login or register

ôi buồn quá anh em ơi!

admin
ot_kk
quanghuy.knight
kimhop.asked
8 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3

Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

1ôi buồn quá anh em ơi! - Page 3 Empty ôi buồn quá anh em ơi! Mon May 30, 2011 5:57 pm

kimhop.asked

kimhop.asked
Thành viên vàng
Thành viên vàng

First topic message reminder :

hum nay đưa người yêu cũ đi chơi cùng các bạn mà tự nhiên thấy buồn!
làm sao bây giờ các bạn của tôi ơi!!

tự nhiên thấy cô đơn quá à !!!!!!!!!!!

51ôi buồn quá anh em ơi! - Page 3 Empty Re: ôi buồn quá anh em ơi! Tue May 31, 2011 4:08 pm

ot_kk

ot_kk
Thành viên vàng
Thành viên vàng

bọn này lại thích dính lưới tình đây.
kiểu như Hải,Hợp,Linh hôm đi hát thì chán.rõ ràng là chưa uông nhưng mắt các e nó đảo qua đảo lại cái mà bọn nó cứ lê tê fê luôn cả nhể Embarassed Embarassed Embarassed

52ôi buồn quá anh em ơi! - Page 3 Empty Re: ôi buồn quá anh em ơi! Tue May 31, 2011 6:18 pm

quanghuy.knight

quanghuy.knight
Thành viên vàng
Thành viên vàng

ot_kk đã viết:bọn này lại thích dính lưới tình đây.
kiểu như Hải,Hợp,Linh hôm đi hát thì chán.rõ ràng là chưa uông nhưng mắt các e nó đảo qua đảo lại cái mà bọn nó cứ lê tê fê luôn cả nhể Embarassed Embarassed Embarassed

Chí phải,chí phải, toàn bọn sợ má, cái gì cũng má,bị bắt nạ thì chạy đi mách má lol! há há há

https://cnttk9c.forumvi.com/t93-topic

53ôi buồn quá anh em ơi! - Page 3 Empty Re: ôi buồn quá anh em ơi! Tue May 31, 2011 6:43 pm

o0kute0o

o0kute0o
Thành viên bạc
Thành viên bạc

Còn hơn mấy ông ngồi vêu mồm lên mà k có em nào thèm iu.mún mà k đc.hé hé

54ôi buồn quá anh em ơi! - Page 3 Empty Re: ôi buồn quá anh em ơi! Tue May 31, 2011 7:59 pm

kimhop.asked

kimhop.asked
Thành viên vàng
Thành viên vàng

o0kute0o đã viết:Còn hơn mấy ông ngồi vêu mồm lên mà k có em nào thèm iu.mún mà k đc.hé hé
hí hí !! mấy chú ngồi im mở to ắt haá hốc mồm mà thèm còn gì!

55ôi buồn quá anh em ơi! - Page 3 Empty Re: ôi buồn quá anh em ơi! Tue May 31, 2011 9:46 pm

lady cừu

lady cừu
Thành viên đồng
Thành viên đồng

ot_kk đã viết:bọn này lại thích dính lưới tình đây.
vì t sợ c t say k ai đèo mọi ng về thui mà, vì lợi ích chung thui Razz

56ôi buồn quá anh em ơi! - Page 3 Empty Re: ôi buồn quá anh em ơi! Tue May 31, 2011 9:54 pm

ot_kk

ot_kk
Thành viên vàng
Thành viên vàng

o0kute0o đã viết:Còn hơn mấy ông ngồi vêu mồm lên mà k có em nào thèm iu.mún mà k đc.hé hé
xin lỗi các chú đi nha.bọn a có cả tá xếp hàng kìa.n ko thèm.
"gái múc chỉ là fù du
thằng nào ngu mới đi yêu sớm".
ai như các chú.vợ liếc cái là co ra co ro.chán lắm.kekekêkê

57ôi buồn quá anh em ơi! - Page 3 Empty Re: ôi buồn quá anh em ơi! Tue May 31, 2011 11:00 pm

linhtoong

linhtoong
Thành viên vàng
Thành viên vàng

mỗi người 1 suy nghĩ, đéo sao phải theo các chú,ngồi vêu mồm ra hả?a ko chịu được.hehe.còn thăng hợp thì đúng nhìn mặt nó có dâm lắm đâu, chỉ dâm vãi đái ra thôi. mình nhìn ngồi đụng chân đụng tay thế mà hỏi ra nói người yêu cũ, ko đỡ được. Suspect

58ôi buồn quá anh em ơi! - Page 3 Empty Re: ôi buồn quá anh em ơi! Tue May 31, 2011 11:19 pm

quanghuy.knight

quanghuy.knight
Thành viên vàng
Thành viên vàng

^^! ố zê! ko bít bình luận gì! ồ zê lol!

https://cnttk9c.forumvi.com/t93-topic

59ôi buồn quá anh em ơi! - Page 3 Empty Re: ôi buồn quá anh em ơi! Tue May 31, 2011 11:27 pm

linhtoong

linhtoong
Thành viên vàng
Thành viên vàng

quanghuy.knight đã viết:^^! ố zê! ko bít bình luận gì! ồ zê lol!
bố thằng điên. zồ ê alien

60ôi buồn quá anh em ơi! - Page 3 Empty Re: ôi buồn quá anh em ơi! Wed Jun 01, 2011 10:36 am

admin

admin
Admin
Admin

Thôi anh em, chú Linh đã nói rồi. Mỗi người 1 suy nghĩ..k ép buộc. Nhưng mà chú Hợp hôm đấy là không được, tay chân cứ linh tinh hết cả lên

https://cnttk9c.forumvi.com

61ôi buồn quá anh em ơi! - Page 3 Empty Re: ôi buồn quá anh em ơi! Wed Jun 01, 2011 10:43 am

kimhop.asked

kimhop.asked
Thành viên vàng
Thành viên vàng

admin đã viết:Thôi anh em, chú Linh đã nói rồi. Mỗi người 1 suy nghĩ..k ép buộc. Nhưng mà chú Hợp hôm đấy là không được, tay chân cứ linh tinh hết cả lên
má các chú chém nhiều thế?? không để anh im dc hả? mà thằng chin dài bỉ vãi lúc nó uống thì éo cho tao uopongs hộ còn lúc mẹ nó uống thì lại uống hộ tỳ tỳ

62ôi buồn quá anh em ơi! - Page 3 Empty Re: ôi buồn quá anh em ơi! Wed Jun 01, 2011 12:37 pm

linhtoong

linhtoong
Thành viên vàng
Thành viên vàng

kimhop.asked đã viết:
admin đã viết:Thôi anh em, chú Linh đã nói rồi. Mỗi người 1 suy nghĩ..k ép buộc. Nhưng mà chú Hợp hôm đấy là không được, tay chân cứ linh tinh hết cả lên
má các chú chém nhiều thế?? không để anh im dc hả? mà thằng chin dài bỉ vãi lúc nó uống thì éo cho tao uopongs hộ còn lúc mẹ nó uống thì lại uống hộ tỳ tỳ
há há, có phải ko cho uống hộ đâu?nghe thấy câu nào ko?ny a ko uống được, uống hộ thôi mà.hý hý.ga lăng chứ Twisted Evil

63ôi buồn quá anh em ơi! - Page 3 Empty Re: ôi buồn quá anh em ơi! Wed Jun 01, 2011 12:39 pm

admin

admin
Admin
Admin

Admin block cái topic này lại nhé Hợp?

https://cnttk9c.forumvi.com

64ôi buồn quá anh em ơi! - Page 3 Empty Re: ôi buồn quá anh em ơi! Wed Jun 01, 2011 12:42 pm

kimhop.asked

kimhop.asked
Thành viên vàng
Thành viên vàng

admin đã viết:Admin block cái topic này lại nhé Hợp?
thui kệ nó đi cho anh em chém

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3