^^^^^^^^^^^^^
Chào mừng bạn đến với forum của lớp CNTT - K9C
Hãy đăng nhập để cùng chúng tôi trò chuyện
Nếu chưa có tài khoản, hãy đăng ký.
Thank

Join the forum, it's quick and easy

^^^^^^^^^^^^^
Chào mừng bạn đến với forum của lớp CNTT - K9C
Hãy đăng nhập để cùng chúng tôi trò chuyện
Nếu chưa có tài khoản, hãy đăng ký.
Thank
^^^^^^^^^^^^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
^^^^^^^^^^^^^

Wellcome to CNTT - K9C

You are not connected. Please login or register

Chaos Legion + cheats

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Chaos Legion + cheats  Empty Chaos Legion + cheats Fri May 20, 2011 6:07 pm

hood

Thành viên bạc
Thành viên bạc

Chaos Legion + cheats  Chaos

Chaos Legion là dòng game kết hợp giữa hành động và đối kháng (hack and slash game) với góc nhìn người chơi thứ 3, được phát triển và xuất bản bởi Capcom. Đây là game dựa trên cuốn tiểu thuyết cùng tên nổi tiếng của tác giả Tow Ubukata. Như bao các kiếm sĩ bóng đêm khác, Sieg có thể sử dụng linh hồn kiếm sĩ của mình để triệu tập đoàn quân một đoàn quân hỗn loàn từ những thế giới khác, được gọi là Chaos Legion. Và điều đó đã trở nên cần thiết với Sieg khi Victor Delacroix ăn trộm cuốn sách cấm Apocrypha của Yzarc cho mục đích vô cùng tàn ác, Sieg cần đến đoàn quân Chaos Legion để ngăn chặn hành động tội ác của Victor.

Chaos Legion + cheats  Chaos-legion-645-1

Khởi đầu, bạn trong vai Sieg Warheit, một chiến binh có thể triệu tập các sinh vật gọi là Legion để hỗ trợ và bảo vệ anh ta. Nhiệm vụ của bạn là ngăn chặn Victor Delacroix, người đang thu thập 3 phong ấn để hoà nhập thế giới loài người và thế giới linh hồn để được gặp lại Siela mà mình yêu thương, người đã chết dưới lưỡi gươm của Sieg. Tuy có vẻ uỷ mị nhưng Chaos Legion lại vẽ ra được một câu chuyện đậm chất tình cảm. Có lẽ các fan của FF hay các game RPG khác sẽ hơi khó chịu với cốt truyện như thế này, nhưng nếu cảm nhận được bạn sẽ thấy nó rất hay. Mặc dù có vài đoạn bạn sẽ đoán ra trước được nội dung nhưng game lại có những bước ngoặt có thể khiến bạn bất ngờ. Trải dài suốt 13 màn chơi. Bạn sẽ có dịp nhìn ngắm những công trình mang chất gothic, những pha hành động đẹp mắt và những đoạn tấn công của các legion đẹp như film.

Chaos Legion + cheats  3

Trước mỗi màn bạn chỉ được chọn 2 loại legion đi theo để hỗ trợ mình. Sau khi hết màn, bạn sẽ có các điểm thưởng để nâng cấp cho các legion mạnh hơn, đông hơn. Mỗi loại legion mang theo sẽ đem lại cho Sieg những năng lực riêng. Để công bằng, Capcom không để bạn có thể làm trùm của game nên khi bạn triệu tập legion thì sức tấn công và tốc độ của Sieg sẽ giảm đáng kể. Có một đặc điểm khá giống với o­nimusha trong game này là Dead Slash. Khác với trong o­nimusha, với game này bạn sẽ có cơ hội ra Dead Slash nhiều hơn do mỗi lần quái vật tuôn ra nhiều đến mức gần như chiếm hết màn hình. Tuy nhiên, do game chỉ chú trọng đến chiến đấu nên game có thể gây cho bạn cảm giác nhàm chán khi chỉ biết tiến tới phía trước và tiêu diệt những vật thể di động. Cũng may do độ dài của game khá ngắn nên điều này bạn sẽ chẳng để tâm lắm đâu. Game có thể finish trong khoảng 5h, hơi ít cho một game có gameplay tốt như vầy. Nhưng vì các chế độ ẩn cho bạn khá nhiều thứ thú vị nên việc chơi lại game nhiều lần là không tránh khỏi

Chaos Legion + cheats  Chaos+Legion+Original+Soundtrack

Cấu hình:

* Windows 98/2000/Me/XP
* CPU: PIII 800 MHz
* DirectX 9
* 128 MB RAM
* Free hard drive space: 1.2 GB
* 3D Accelerator 32MB DirectX
* DirectX-compliant Sound Card

Hướng dẫn cài đặt:

* Giải nén file vừa tải về với pass: congtruongit.com
* Chạy file setup.bat
* Chạy file setupreg.exe
* Click ChaosLegion.exe chiến thôi

download:
Code:
http://www.mediafire.com/?ht684v2rv0l1s

Pass: quangduy

Được sửa bởi ShiNee ngày Wed Sep 14, 2011 5:36 pm; sửa lần 5.

2Chaos Legion + cheats  Empty Re: Chaos Legion + cheats Sat May 21, 2011 12:10 am

ronaldok9c

ronaldok9c
Thành viên đồng
Thành viên đồng

nhìn rất hấp dẫn, hì chơi đc hết chỗ game của bác Duy up lên chắc cũng đột quỵ mất Smile Smile
cảm ơn mod game nhà ta cái

3Chaos Legion + cheats  Empty Re: Chaos Legion + cheats Sat May 21, 2011 12:18 am

hood

Thành viên bạc
Thành viên bạc

ronaldok9c đã viết:nhìn rất hấp dẫn, hì chơi đc hết chỗ game của bác Duy up lên chắc cũng đột quỵ mất Smile Smile

ối cái mũi của tui...
lol!

4Chaos Legion + cheats  Empty Re: Chaos Legion + cheats Sat May 21, 2011 9:13 am

linhtoong

linhtoong
Thành viên vàng
Thành viên vàng

duyquang đã viết:
ronaldok9c đã viết:nhìn rất hấp dẫn, hì chơi đc hết chỗ game của bác Duy up lên chắc cũng đột quỵ mất Smile Smile

ối cái mũi của tui...
lol!
hì game này mình có đĩa đó, đỡ phải dow. Game lâu rồi nhưng rất hay.hi Very Happy

5Chaos Legion + cheats  Empty Re: Chaos Legion + cheats Wed May 25, 2011 1:31 am

quanghuy.knight

quanghuy.knight
Thành viên vàng
Thành viên vàng

linhtoong đã viết:
duyquang đã viết:

ối cái mũi của tui...
lol!
hì game này mình có đĩa đó, đỡ phải dow. Game lâu rồi nhưng rất hay.hi Very Happy

Vậy mà hum lâu mình hỏi còn đĩa game nào ko,hắn bảo ko còn, xoắn lol!

https://cnttk9c.forumvi.com/t93-topic

6Chaos Legion + cheats  Empty Re: Chaos Legion + cheats Wed May 25, 2011 9:42 am

linhtoong

linhtoong
Thành viên vàng
Thành viên vàng

quanghuy.knight đã viết:
linhtoong đã viết:
duyquang đã viết:

ối cái mũi của tui...
lol!

Vậy mà hum lâu mình hỏi còn đĩa game nào ko,hắn bảo ko còn, xoắn lol!
hì,tưởng cái này cũ rùi, ko ai chơi nữa affraid

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]